Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bạn...yêu dấu của tôi!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
isky
Mod
Mod
isky

Bạn...yêu dấu của tôi!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn...yêu dấu của tôi!!!   Bạn...yêu dấu của tôi!!! Empty14/05/10, 06:13 pm

Hôm nay thiệt là xui xẻo!! Phải chi mình cẩn thận chút xíu, để ý chút xíu thì đâu ra nông nổi này! hix. Giống như bị bỏ bùa, bị người ta quay như dế mà không hề hay biết, thiệt là tức quá đi! Dù đã thấy nghi nghi, nhưng vẫn không nghĩ, một bà mẹ dắt theo đứa con nhỏ mà có thể làm chuyện như vậy. Hai mẹ con một chín một mười, cả hai mình mà vẫn bị cho một vố đau đớn. Tội cho đứa bé còn nhỏ như vậy mà bị mẹ nó làm cho hư hỏng, tương lai của nó rồi sẽ không biết như thế nào nữa! Xót xa thiệt!
Nhưng thật bây giờ không biết phải trách ai đây, chỉ do bản thân mình quá lơ là, quá vô ý!! Nhiều người cũng nhắc phải cẩn thận rồi, ngay bản thân cũng nhắc mình rồi, vậy mà....chỉ một phút vô ý....về nhà, thế nào cũng bị la mà thôi....mình thật cũng đáng bị chửi lắm!! Crying or Very sad
Quà của bác tặng cho mà không biết giữ gìn và trân trọng, để bây giờ ra nông nổi này, đi theo người ta mất rồi còn đâu!! Cả một kho tàng quý báu, được sưu tầm từ đó đến giờ, nay đã không cánh mà bay....
Chẳng biết luyến tiếc làm chi nữa, cũng muốn cho qua luôn rồi, nhưng vẫn thấy tức quá đi, hận mình và cả người đàn bà xấu xa đó nữa. Cảm giác hụt hẫng làm sao, mệt mỏi thiệt, đúng là không đóan được chữ ngờ. Luôn ở bên mình từng giây, từng phút, luôn làm cho mình vui, đùng một cái mất tiêu luôn rồi....................................................................

Ước chi có kì tích xảy ra, bạn sẽ quay trở về với tôi nguyên vẹn!

Bạn...yêu dấu của tôi!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang