Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ko thể yêu.......!

Go down 
khung long
At.Qhieu_hachoangtu
nhungnho
isky
8 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty03/12/07, 03:32 pm

Phần 1: Nước mắt.
Ko thể yêu.......! Images10A ơi!!!hôm nay e lại khóc nữa rồi!!!!
Mỗi khi vào Yahoo!Messenger,e chỉ hi vọng gặp được a và trò chuyện với a thật nhiều thật nhiều,nhưng a đâu biết mỗi khi trò chuyện với a,e thường hay khóc.E biết nick a luôn sáng và a ko hề từ chối khi trò chuyện với e,nhưng dường như.....câu chuyện mà chúng ta thường hay nói,mãi mãi cũng chỉ là những câu xã giao và hỏi thăm ,mãi mãi cũng chỉ là những câu chuyện đời thường,mãi mãi là những ca khúc hay đọan phim mà a và e đều yêu thích,mãi mãi và mãi mãi...e với a chỉ sẽ nói như thế....vì chẳng còn gì để nói hay thật ra là chẳng biết nói gì.E ko biết.E chỉ biết e ko muốn như thế,e ko muốn câu chuyện của chúng ta chỉ mãi là những câu chuyện.Thật ngu ngốc,e lại muốn khóc nữa rồi........
A là người e đã yêu,đang yêu và sẽ yêu....và có lẽ là suốt cuộc đời này e sẽ chỉ yêu a,e ko biết,và a cũng ko biết.....E ko biết...e có thể thôi ngừng yêu a hay ko,và a ko biết...a là người e yêu.Thật buồn...e chỉ có thể yêu a trong trí tưởng tượng -a và e,tình yêu của chúng ta....thật đẹp-nhưng....ko thể yêu....thật sự ko thể yêu....a là người e ko thể yêu.......
Yêu a là sai trái,nhưng e thật ko thể ngăn tim mình thôi nhớ đến a.....và ngay cả trong những giấc chiêm bao,e vẫn thấy hình bóng a.Những giấc chiêm bao luôn mơ hồ,và e luôn biết mình cảm thấy hạnh phúc,nhưng ko hiểu sao, e lại tỉnh giấc vì những giọt nước mắt đang chảy dài từ khóe mi và gối của e thì lại ướt đẫm những giọt nước mắt ấy.Với a,e rất muốn quên,nhưng lại không thể quên,và càng cố quên thì lại càng nhớ đến.E ko hiểu.Chỉ muốn trách..."tim ơi!!!sao mày lì lợm như thế,sao ko thể quên a đi,vì như thế mày có thể nhẹ nhõm hơn...để có thể thanh thản hơn...." nhưng thật khó.Thật ngu ngốc,nước mắt e lại rơi rồi........
Yêu a,e chỉ biết đùa với con tim của mình,và làm cho nó ngày càng đau khổ.Yêu a,e luôn biết chỉ là xa vời và không tưởng,vậy mà vẫn ước ao......Chỉ cần gặp a,tim e vừa vui mừng vừa đau nhói nhưng vẫn cố kiềm nén để không phải bật ra thành lời ba tiếng (mà e biết là...mãi mãi và không bao giờ thốt lên được) : em yêu anh.....
Đôi khi bất chợt gặp phải ánh mắt a nhìn e,e luôn tự hỏi,có phải a cũng yêu e?Lúc đó,e lại tự vui với suy nghĩ ấy,nhưng e biết,e chỉ đang mơ mà thôi.A yêu e ư?Ko thể.A ko thể yêu e...và e cũng ko thể yêu a....điều đó,với a và với e,tự bản thân hai chúng ta đều hiểu-cả a và e,một khỏang không ngăn cách chúng ta,tưởng gần như thế hóa ra lại quá xa vời.E hiểu và biết điều đó,nhưng e vẫn yêu a,chỉ đơn giản trái tim e yếu đuối và ngu ngốc.Còn với a,a ko thể yêu e như thế,điều đó với e là một sự thật hiển nhiên.Hay phải chăng e đang ích kỉ ?Ích kỉ với chính bản thân chỉ cho phép một mình e có thể được yêu a.....nhưng a đâu biết.Nếu chúng ta ko thể trở thành người yêu của nhau,thì a ơi,một người ngu ngốc là quá đủ rồi.Thật ngu ngốc...e lại hi vọng một điều ko thể ....nước mắt vẫn đang rơi......
Những dòng chữ mà e đang viết trên đây,thật rất muốn gửi cho a đọc,để a có thể hiểu tình cảm của e nhưng....e lại ko thể.Mỗi khi vào Yahoo và trò chuyện với a là mỗi lần e lại tự viết như thế này và....gửi wa một nick khác của e ,và mỗi lần như thế....e lại khóc.E biết a ko làm gì để e buồn nhưng...e lại khóc.E ko hiểu sao,mình lại nhiều nước mắt như thế,và lại khóc như thế,e chỉ biết một điều,là khi e khóc,con tim e sẽ bớt đau hơn.
...........

Được sửa bởi isky ngày 05/12/08, 12:20 pm; sửa lần 1.
nhungnho
Nội Vụ Sứ
Nội Vụ Sứ
nhungnho

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 10:18 am

chời ời đọc pài nài của pà trà tui cũng tự hỏi lòng seo pà nhìu h2o mắt thía hok bít nữa,cứ cái đà nài tui pải mua tặng pà 1 chai new-viroto dới lị 1 lố khăn jấy để pà khóc cho xướng wé hè!???? hồi đó tui cứ tưởng tui là ngừơi dễ khóc nhìu nhất thế gian nài chứ nhưng mè bi h tui mới pát hiện ra lè...... pà còn vô địch hơn tui nữa, dzậy tui chấp nhận jữ vị trí thứ 2 thui hok dám dành vị trí đầu tiên đâu, chỗ đoá tui dành cho pà đó pà chịu hon?....... haha.
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 10:25 am

Mèn ơiiiiiiii!!!!Thật ra bài này là của 1 người tui wen trên mạng,thế là tui xin nó cho tui lấy bài này để post cho mọi người xem====>chỉ muốn xem phản ứng của mí người thui đó mừ Very Happy .
to nhungnho:dzậy sao khi đọc,pà thấy seo Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question
nhungnho
Nội Vụ Sứ
Nội Vụ Sứ
nhungnho

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 10:31 am

nhưng mè dù seo tui cũng công nhận pài viết có hồn thiệt đoá.iu mà hok dám nói là mìn iu thì còn jì đau khổ = khóc là đúng òi, trường hợp có thể tạm gọi là iu đơn pương ko nhỉ???? mà đây chỉ mới là pần 1 thui pải hok? dzậy thì pần 2 tui khuyên pà nên nói mợ cho rùi đi pà ơi, bi h là thời đại jì rùi mà còn e ấp hở. đâu nhất thiết pải là con trai mở lời trước đâu (cái nì tui nói thiệt ớ), tui nghĩ là nam nữ bình quyền òi, kể cả trong việc iu đương, mặc dù tuy nói như dậy thì có dẻ thíu nữ tính wé pải hok? nhưng mà trong cuộc sống hiện nay có những chiện xui rủi khiến cho mìn pải dành thế chủ động thì mới mong có kết wà tốt dc, cứ chờ đợi woái bít đến khi nào lúc đoá tủi xuân trôi wa fí hôn??thui thì bi h nói ra lun cho nhẹ lòng, dc thì dui dẻ đôi pên, còn hok thì........kiếm thằng khác..........hìhì(jỡn chút thôi nha đừng tưởng thiệt mà thiệt thì củng tốt)
dẫu seo thì dới pài nài câu nói ấn tượng nhứt là"khóc để tim bớt đau hơn" đúng lém ớ nhoa!
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 10:40 am

cái pài này chỉ là tâm trạng "bộc phát" của 1 cô gái đang yêu đơn phương 1 chàng trai viết thui,còn sau này có thành hay ko hoặc có wên được hay ko thì pó tay,tui hem biết No No No
tại cái pài đó nó dài lắm,hem biết ông bạn của tui kiếm đâu ra nữa.Tui đành phải chia thành 2 phần........mà thấy địu này "lâm li bi đát" wá,hem biết có can đảm post tiếp phần 2 hem Laughing Laughing Laughing
nhungnho
Nội Vụ Sứ
Nội Vụ Sứ
nhungnho

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 11:11 am

thi pa cu post thu di tui coai cho mà!!!!!
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 05:00 pm

Xiềng ! tui cá ai đọc hit bài này . . . ! mới đọc thấy khóc "nhìu" quá nên sợ hao khăn giấy . . .ự A !
http://360.yahoo.com/matuanvifan
khung long
Mod
Mod
khung long

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 07:53 pm

E hèm!bài này jống tâm trạng của tui trc đây wóa.jống đến 90% chỉ có điều tui ko khóc nhìu như cô gái này Sad
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 08:07 pm

At.Qhieu_hachoangtu đã viết:
Xiềng ! tui cá ai đọc hit bài này . . . ! mới đọc thấy khóc "nhìu" quá nên sợ hao khăn giấy . . .ự A !
Cha này dzào phát ngôn bừa bãi nha,ông ko phải con gái sao hiểu được chớ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad .
khung long
Mod
Mod
khung long

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 08:25 pm

Chặc chém thằng cha này đi
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 08:51 pm

chắc mấy bữa ông thấy "trời yên bể lặng" wá,nên hôm nay muốn "gây sự chú ý" của chị e tụi tui hảaaaaa,ông rỗi hơi wá ha.
Bởi dzậy mới nói,ko muốn tụi này hiền mà. Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Ông hãy coi chừng đó Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: cau chuyện này dài dong lôi thôi wa'??chán chán chá   Ko thể yêu.......! Empty04/12/07, 10:50 pm

to :is-ky

Ba nen nho chuyen tình online ko co ngay mai dau nhe' bà?tui ko bit noi ji nua đang bun.... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty05/12/07, 02:13 pm

Hít hít ! pác Dan Trường sao "bùn" dzậy kể pà con nghe chơi đi T_T !
( Xí kể nghe . . . chơi thui đừng kể thiệt dài dòng lắm ^_^ )
Nói đùa dzậy thui . . . có chuyện dzì thế . . . .
_ pà Isky : đôi khi giữa hiểu và không hiểu chỉ là một lằn vôi . . . he he
khung long
Mod
Mod
khung long

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty05/12/07, 03:06 pm

Kể đi ông ĐT tụi tui lắng nghe nè.Kể đi tụi này chia sẻ cho What a Face
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty05/12/07, 05:01 pm

Chà ! coi bộ có người còn nhiều chuyện hơn mình nữa rồi . . .
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty05/12/07, 11:48 pm

Dan Truong đã viết:
Ba nen nho chuyen tình online ko co ngay mai dau nhe' bà?
Ông này có đọc kĩ mấy reply của tui hem,tui nói tui ko viết bài này mà chòi
đôi khi giữa hiểu và không hiểu chỉ là một lằn vôi
sao tui nghi wá,hình như ông ko đọc kĩ bài tui viết (chắc bài dài wá hay sao?),gì mà hiểu với ko hiểu,bài của tui là ko thể đó ông ơi.Chú thích lun cho ông biết:bài này là 1 tình yêu sai trái cho nên mới có tựa"ko thể yêu"
Hungmtv
Đại Úy
Đại Úy
Hungmtv

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: HIC SAO TUI DOC DEN CA 8VAN600LAN MA` VAN CHUA THAY CAM DONG   Ko thể yêu.......! Empty06/12/07, 12:30 am

Twisted Evil Idea Twisted Evil lol! lol! lol! lol!
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty06/12/07, 02:49 pm

Kha kha pác Hungmtv chi lý . . .
_ Pà Isky : Ủa! nói là tui đọc hết bài này hồi nào đâu ..... xem lại mí cái trả lời trước của tui đi pà ơi ^_^ !
nhungnho
Nội Vụ Sứ
Nội Vụ Sứ
nhungnho

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty06/12/07, 03:43 pm

pa hungmtv lụm pom ở đâu dìa mà wăng dzữ dậy chời..?pài của người ta đọc 1, 2 lần lè thấy hết nước mắt rùi ông đọc đến cả mí vạn lần chắc tui ngi mắt ông đứng tròng lun wé,ặc....
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty07/12/07, 02:15 pm

Kha kha pác Hungmtv chi lý . . .
_ Pà Isky : Ủa! nói là tui đọc hết bài này hồi nào đâu ..... xem lại mí cái trả lời trước của tui đi pà ơi ^_^ !
tui nghi lắm mà,ko đọc mà cứ nói tùm lum.Đề nghị ko phát biểu lung tung trong bài viết của tui nha Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty07/12/07, 02:25 pm

Mí ông là con trai sao hiểu được chớ.làm ơn tâm lý xíu đi để còn wen bạn gái.
to Dan Truong:đây ko phải chuyện tình online như ông nói,mà 2 người có wen biết ở ngòai thật sự.
to all:tòan bài viết chỉ bộc lộ cảm xúc của riêng cô gái.Ai thấy đồng cảm hay muốn tìm hiểu thì đọc,ko đọc thì thôi,cấm phát biểu lung tung .Nhứt là mí ông con trai,mí ông là dạng "no feeling" nên có đọc cũng như ko,vì thật chất mí ông ko hiểu gì hết,đã ko hiểu thì đừng phát biểu lung tung,tôn trọng người khác tí xíu.
khung long
Mod
Mod
khung long

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty07/12/07, 03:36 pm

ờ..ờ đúng wóa đi chứ cyclops
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty07/12/07, 09:53 pm

thiet tinh ma nói là tui đọc bài nay gần 10 lần,nhưng vẫn ko hiễu jì hết mà còn nhưc đầu,chóng mặt,sổ mũi nữa,hkó hiễu wa di,chang nhung ko hiu ma con nhưc tốn tiền mua thuốc nữa,,tai ba is-ky ne,bat dền đó confused clown clown clown clown
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty08/12/07, 02:09 pm

Bởi dzậy tui mới nói mí ông là dạng "no feeling" mà.Mí ông ko phải con gái thì làm seo hiểu(trừ khi mí ông là BD).Chính vì tình cảm của con trai với con gái khác nhau(mà còn là dạng yêu đơn phương như cô gái này),cho nên tui mún post chủ yếu là cho các g,còn b cũng nên xem để tham khảo và hiểu thêm tình cảm của các g,mà nếu mí b ko hiểu thì...........miễn tranh luận.
TB:Wa những reply cũa các b & g trên dd nhà ta,tui thấy g sâu sắc hơn,còn mí b thì hời hợt wá chừng.
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty08/12/07, 03:06 pm

Bà này cứ làm như . . . thế giớ này không có đứa con trai nào biết Cảm nhận chắc . "tự tin ớn sườn" QUÁ !!!
Sponsored content

Ko thể yêu.......! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! Empty

Ko thể yêu.......!
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next