Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah

Go down 
isky
khung long
6 posters
Tác giảThông điệp
khung long
Mod
Mod
khung long

VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty
Bài gửiTiêu đề: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty04/05/08, 02:15 pm

VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah K6836710Đầu tiên là cảnh mới tới tiền giang-mỹ tho(nơi đóng đô)
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_1012
Nhìn hình xa wá chắc những wý vị ở nhà ko bít đâu hen.Dây là rạch gầm-xoài mútttttt đó.bít ko?ko bít cũng chịu What a Face VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah 29966510
Lúc nãy là trên đường đi còn jờ là tới nơi rùi.Phải nói là nó ko mấy xa lạ vì năm ngoái tui cũng vô 1 chỗ gần jống zậy
Laughing
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0921
Sau đó vô rửa mài rửa mặt và nấu đồ ăn để chút nữa là sực và sực đó mà.....rùi là lúc ăn bận wá nên ko đứa nào nhớ chiện chụp hình nữa nên ko có tấm nào lúc ăn cả Basketball
Ăn uống no nê rùi thì.....có người hơi xỉn leo lên jường đánh 1 jấc tới chiềuheheehhko những thế mà còn có 2 nữ tỳ đi theo nữa.Tui đã chộp đc vài tấmMời chư vị thưởng thứcVÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah B339310
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0910
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0922
ý chà nhìn mặt ông Thành lúc này mún tát cho 1 cái tỉnh gê
geek
Hình này hơi....1 chút.dừng wánh tui nha bí tiều thư(ko post uổng lám)
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0911
sau đó vì jận tui wá nên bạn Ngọc đã chuồn mất tiu.Còn lại..........chou choa mèn ơi
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0912
HEHEHE sau khi ngủ zậy bạn Thành nhà ta đã....ko có lời mời xem dẫn chứngVÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Khi87510
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0915

VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0914
Rồi là tới h mọi người chén sầu riêng và dâu.mam...mam...uc
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0924
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah 2t-gho10
hình này nhìn mặt pà trà ăn sầu riêng mà phê
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0916
ông hiếu thì ngỡ ngàng(ko hỉu lí do chắc có lẽ théc méc sao sầu riêng tệ wá kàkàkà)
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0917
Rùi là sau dó ra vườn nhà xem cảnh
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0926
có buồng chuồi nè^^
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0913
sầu giêng....nhìn lác con mắt nhẻVÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Smh_3510
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_1015cái này ko bít nè nhưng có trg vườn

Típ đến là mận.trái xa wá nên chụp bông thoai
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0919

VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_0925
Rùi là sau đó xách jỏ và hàng tổng đi về tp.hcm^^.Củng có hình nữa
Giới thịu jới các bạn đây là bạn đã chở tui...ai ta?
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_1013
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_1010
trong khi chở tui mà bạn Thành lại mún hun bản Bí
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_1011
Bạn Bí kiu là nè hun đi(^^)VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah 08710
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah K4744210
Jờ là tới cặp cúi cùng.pạn C.Hiếu ngựa wá làm dáng nữa.VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah K4857910
VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Img_1014
vậy là hết ùi đó.THE END nha wý vị.Mong cái entry này làm cái dđ này nóng bỏng lên. lol!
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty05/05/08, 09:20 pm

Evil or Very Mad Hối cho đã rùi ko ai vô coai là sao zậy chời.Dễ điên với mấy ng ngen
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty06/05/08, 10:15 am

Có tui póc tem nà.Bà này sốc hàng thiệt.Từ đầu đến cuối mới thấy pả có mặt.Lo chụp hình hem à What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face .
TB:Pà khủng ác lém mí bạn,pả cứ lo chụp mí cái bông,mà trong khi tui đứng chờ pả dài cả cổ Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool.
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty07/05/08, 01:22 am

cai do la noi kho cua tui ba ko bit ji het lol!
mylove2k6
Admin
Admin
mylove2k6

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty08/05/08, 09:10 am

Ha' ha' hi`nh dep nhi? ,nhung tui thay trong nho'm mi`nh la` chi? cho ec-min de thuong nha^'t thui he`
http://diendan12a12.forumh.net
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty09/05/08, 12:38 pm

chùi tự tin wá.ko nhờ tài năng của tui thi làm sao ông đc như vậy. bounce
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty09/05/08, 12:39 pm

níu mọi người có lòng tốt thì thăm tui đi.Tui bị sốt phát ban phải ở nhà 1 tuần kìa.bùn chán wá.khổ wá :rabbit:
mylove2k6
Admin
Admin
mylove2k6

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty09/05/08, 10:07 pm

Trui bi.nh ui` ha? thuong ghe hok ,ma` sao bi jo` ai cu~ng bi.nh het tron ui`, thui thay mat dd ec-min mong pe' khung long mau mau he^'t binh hen,ma` noi thiet hen ec-min da~ dep trai ui` thi` chup hi`nh kieu ji` va^~n dep bi`nh thuong ah`
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty10/05/08, 07:52 pm

e khung long!hinh nhu ba choi kham tui phai ko?mot tui gap ba dung trach sao bien xanh lai man nha chua??gru.gru.gru.gru...benh la dang lam',ai bao choi xo mui tui chi....benh chit luon cung dc ah'...heheh!
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty11/05/08, 03:17 pm

Jì tui làm,tui lăng xê cho ông nổi tiến ông ko cám ơn tui mà còn rủa tui nữa là sao?huhuhuhu ác wá mà công tình tui lăng xê cho ông No
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty14/05/08, 10:39 am

Ê ! Tui vào "tám" đây - seo mấy pà đi chơi xa không mang quà dzìa cho tui dzậy cà .
Ê Admin sao không thấy mang quà dzìa hả ????????????????????????????????????????????????
http://360.yahoo.com/matuanvifan
mylove2k6
Admin
Admin
mylove2k6

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty20/05/08, 08:37 pm

Hix ong Q.Hieu cu~ng di choi nua ma` , sao ong ko co' wa` cho tui. nay he? Nue ong Q.Hieu muon co' wa` thi` kiem thang mod tiec tu`ng doa
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty26/05/08, 10:55 am

Laughing uh dung rui do.kiem no ma doi di
Tay Ba Lo
Trung Tướng
Trung Tướng
Tay Ba Lo

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty17/01/09, 02:28 pm

Ủa nghe mọi người bàn luận quá trời ,à ko thấy pic nào hết vậy ???????????????????? ko có pic sao tui bình phẩm được chứ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hôm nay bắt đầu có ko khí tết rồi đấy mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sunny sunny sunny
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah   VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah Empty

VÔ COAI ĐI KO CHÉM CHÍT ÀH!hahahah
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ê seo kị dị