Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
isky
Mod
Mod
isky

SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty
Bài gửiTiêu đề: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty03/11/08, 03:34 pm

Theo thông tin hôm t7 ngày 1/11/2008 dzừa qua. Bác admin nhà ta đã lèm cho tui giựt mình bằng 1 tin động trời :" DD bị hack mất host", lèm cho tui hoang mang hok bít "đầu cua tai nheo" ntn lun. confused confused confused confused confused
Sáng nèo tui cũng dzào thăm dd, nên sáng t7 cũng như thường lệ tui đã ghé dzào thăm dd và còn post reply cho pà khunglong. Dzừa mới ghé thăm được 15 phút, thì nghe ông ẹc bắn tin qua hỏi dd bị hack rùi, không dzào đc. Suspect Suspect Ngay lập tức, tui liền check lại xem ntn, thì đúng như ông ẹc thông báo, ko vào dd được. confused . Thế là tui đành nhắn status cho mọi người, nhưng số người đọc đc chắc đếm chưa đầy 1 bàn tay Rolling Eyes .
Hôm đó, bác ẹc còn khóc bù lu bù loa than thở dzới tui, "con cưng của tui bị die rùi", thiệt hok bít nói sao. scratch scratch .
CN, tui hok thèm lên net. Tới t2 tức là hôm nay tức là ngày 3/11/2008, theo thói quen thường ngày, tính lên dd nhưng lại ko dzào đc vì sự cố mạng ở cty clown , nhưng sực nhớ lời ông ẹc thông báo, tự nhiên thấy bùn quá chừng Sad . Đến trưa, sau khi "mạng miết" ổn định, và mặc dù đc bít là dd bị hack, nhưng tui vẫn check lại lần nữa, và "hôm nay ngày 3/11/2008 tui đã dzào đc và chưa nói đến chỉ cách "ngày tận thế" 2 ngày"". confused confused confused
Thật ko hỉu ntn, nhưng có 1 chuyện làm tui rất là nghi ngờ. Sau khi đc bác ẹc thông báo dd bị hack, và sau khi nói chuyện đc dzài câu, thì nick yahoo của tui bị sign out và tui không cách nào sign in đc, why? Question Question Question Question
Lúc đó tui nghĩ yahoo bị gì, hay mạng bị lỗi, nhưng khi check lại thì vẫn bình thường. Tui đã sign in dzào yahoo bằng 1 nick khác của tui, thì tui dzẫn dzào đc bình thường nhưng bằng sign in nick kia thì ko cách nào đc, và cứ bị báo lỗi là sai username or pass? why? Suspect Question Suspect Question Suspect Question
Tui đành phải log off khỏi máy và quay trở lại, sign in nick đó của tui 1 lần nữa thì phải 1 2 phút sau nó mới dzào đc ?why? Question confused Suspect Question confused Suspect
Chuyện dd bị hack như vậy chắc lúc đó chỉ mình tui và ông ẹc biết. Nhưng thật giả ntn, chuyện xảy ra khá mơ hồ, tui ko thể bít đc.
Và ông ẹc thân mến, tui ko bít trình độ IT của ông ntn, nhưng qua những việc tui đã nêu trên, ông khiến tui ko thể ko đặt vấn đề nơi ông. Nhưng thật sự bạn bè tui hok mún như vậy, mọi nghi vấn dzà bức xúc tui đành phải giải tỏa ở đây.Và tui tính đến 2 khả năng:
1. DD bị hack, có thể do bác ẹc gây thù chuốc oán dzới 1 thằng IT nào đó, nên nó tức quá hack cái dd này chơi (mặc dù nó bít là có hack đc vẫn ko thể hiện đc đẳng cấp của nó What a Face.)Và hôm nay hay hôm kia hay hôm qua, ông ẹc đã sửa lại cho chúng mình. Very Happy
2. DD ko bị hack, chỉ là bác ẹc mún chọc tức tui thui Rolling Eyes .mà níu chuyện này là thật , mà níu để tui bít khả năng này là đúng, thì ông bít tay tui. Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

P/s: sau khi đọc bài này, mọi người trổ tài thám tử đi nèo, có ý kiến dzì thì reply nhe, ai pro hay ko pro IT cũng góp ý đi nhé. (Mà hok bít có đc như ý hok? dạo này số người dzào thăm dd đếm chưa đầy 1 bàn tay) Crying or Very sad Sad Crying or Very sad Sad Crying or Very sad Sad Crying or Very sad Sad Crying or Very sad Sad .
Thang_0-0
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty03/11/08, 06:29 pm

chi mot ly do don gian: Hom thu bay mang bi loi
_ Con van de yahoo bi log ma khong vao duoc thi cai do bi may tuan nay roi , do la do loi yahoo.Cty tui bi hoai,co vay ma cung lam um sum,lam tui phai doc cho het bai
_ Dien dan nay ranh on
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty03/11/08, 07:12 pm

van de mang bi loi va yahoo bi loi thi tui bit, nhung van de o day tui sign in vao nick 1 cua tui thi hok dc, nhung vao nick 2 cua tui thi dc?why? tai cung thoi diem lun.?why?
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty04/11/08, 12:18 pm

Trùi ui!Cái vụ nick này mở ko được nick kia mở được là chuyện bt.Tui cũng bị hoài nè.
tại hum bữa mọi ng ko nhớ chúc sn tui nên tui làm vậy chút xíu để hù doạ ấy mà.hahhahaah....sợ chưa hoho geek
Thang_0-0
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty04/11/08, 05:41 pm

tui noi co sai dau.Ranh Gi ma ranh du vay.bo tay.
Ua ,ma cho hoi cai:"SN Thanh ngoc la ngay may vay".Tui biet tui hoi cau nay hoi vo duyen ,nhung tai lau wa roi nen tui khong nho.Hix Hix
-Thoi Thi chuc dai cho rui ,hi hi : "Chuc thanh Ngoc lon them mot tuoi(con nit bay gio mau lon wa) xinh dep , de thuong , co nhieu nguoi theo duoi (Tui nghi con gai chac can nhieu do la du)".
- Ah wen ! " Sinh nhat vui ve nua chu"
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty04/11/08, 06:29 pm

Nếu Bị Hack thì coi bộ nguy - những thông tin cá nhân của chúng ta có thể bị người khác lấy cắp

[b]HELP ME !!![/b]
http://360.yahoo.com/matuanvifan
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty05/11/08, 12:19 pm

tui phá chơi vậy thui ai thèm ăn cắp bí mật cá nhân chi chời affraid
mylove2k6
Admin
Admin
mylove2k6

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty05/11/08, 08:53 pm

Trùi chỉ có mỗi chuyện dd ko vào được mà um sùm thía ah , từ chuyện dd mà chuyển sang chuyện yahoo nữa đóa ghe thiệt , dd có bị gì đâu H bảo trì chút thui mà , tại bùn wa nên ghẹo bạn Trà chút thui mòa ^^!
http://diendan12a12.forumh.net
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty05/11/08, 11:40 pm

Đó đó thấy chưa :

HUNG THỦ LỘ DIỆN affraid affraid affraid
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty06/11/08, 10:46 am

hahahaha, nhờ bài vít của tui, cái dd này mời xôm tụ được 1 chút đó. thấy trình độ vít văn của tui thía nào hở lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

túm lại, srr tất cả mọi người, giỡn chơi chút đó mà. lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! .tui bít ông ẹc xạo rùi, xem reply của mí người là biết ah afro afro afro afro afro. Còn dzụ nick niết đó chỉ là "thêm 1 chút bơ" geek geek geek geek geek
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty06/11/08, 10:49 am

ah, bà khunglong chụp hình ở đâu đẹp dzậy? Very Happy
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty06/11/08, 04:22 pm

Hỏi hình Khủng L chi dzậy . . . Pà Isky "chọc phá" xong rồi đánh trống lãng nhá . . . . !!! Exclamation Exclamation
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty05/12/08, 12:32 pm

Công nhận mình cũng rảnh và siêng we' ta. rabbit rabbit rabbit rabbit Dzòm cái bài cũng phải khâm phục mình thịt lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Viết bài thì hem nói làm chi, chịu khó tô màu và gắn icon mới thiệt đáng khâm phục cheers cheers cheers cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?   SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!? Empty

SHomes1:Diễn đàn 12a11 bị hack,thật hay giả!?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sự Tích diễn dàn 12A11 . . . .
» Danh Sách Lớp 12a11 !