Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây

Go down 
Tác giảThông điệp
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây   Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây Empty03/02/09, 05:39 pm

Sau một thời gian vắng bóng (k0 Post bài được thui - verry much lý do) - nhưng vẫn thường xuyên truy cập đấy nhé. Sau khi trở lại "Cố Hương". Tui thấy có xuất hiện thim một kẻ lạ mặt là tên "Hình Ảnh" - Lỳ lạ ở một chỗ xuất hiện hơn cả tháng nay mà Mod của "H-A" vẫn bặt vô âm tín.

Không biết trong dịp tết vừa rồi có nhà nào lỡ tay "mần" bạn Heo của chúng ta vào nồi thịt kho ko nhỉ ???

Ai Biết xin mang lại diễn dàn 12a11 - Khi đi Heo Mặc áo sọc ngang ko bận quần, tóc để le ngoe vài ba cọng. mặt mày bảnh tỏn cỡ như vầy pig - giọng cười hô hố .
Bạn Khủng Long xin Hậu tạ !!!
http://360.yahoo.com/matuanvifan
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây   Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây Empty18/03/09, 10:24 am

À há ! Thông báo . . .
Có một you nữa xuất hiện vào thành viên của diễn dàn lớp . . . không ai xa lạ là bạn Bảo Khương .
Thông tin từ người cung cấp :
bạn BK hiện nay đang thất nghiệp . Mong you nào giúp đỡ nhưng không thể giúp đỡ ngay bây giờ được vì . . . . đang đi NGHĨA VỤ ^__^

Chúc mọi người một tuần vui vẻ
http://360.yahoo.com/matuanvifan

Beng beng!! Tui xuất hiện lại đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang