Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
isky
Mod
Mod
isky

Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty27/04/09, 10:28 am

Dạo nì cái dd vắng tanh còn hơn chùa bà đanh nữa hà!!!!Huhuhuhu.
Mà dạo nì ai cũng bận rộn hết áh(tui cũng thế mừ)!! Nhưng mà thấy tình trạng của chúng mình như thế này thì bùn wóa đi thui. Sad Sad Sad .koi mí cái topic cũ, thấy nó xôm tụ đông vui gì đâu hè!!!
Mà hok bít tui lập nguyên cái topic này hok bít có ai bít để mà cùng chia sẻ với tui hok nữa là.....!!!! hic, bùn 5 phút àh nha!!!!! Sad Sad Sad Sad
Hungmtv
Đại Úy
Đại Úy
Hungmtv

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty28/04/09, 09:27 pm

[i] haha
toi nghiep ghe ta
Basketball
DUNG BUN BUA NAO ANH DAT PE' DI CHOI CONG VIEN NA
mylove2k6
Admin
Admin
mylove2k6

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty29/04/09, 08:22 pm

Uh` bu`n thiet , dao ni` cai' dd ni` vang thiet , lau ui` moi thi' thang Hung len doa nha, con` noi chuyen tao' bao nua ne`, ban isky dau ui` thang Hung ru di choi kia`.
http://diendan12a12.forumh.net
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty15/05/09, 12:17 pm

Mình đăng bài cả tháng rồi, vậy mà chỉ có 2 mem reply. hề hề Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Hungmtv ơi, mình hok mún đi chơi ở công viên đâu, bạn đát mình đi ăn thì ok liền đó. lol! lol! lol! lol! lol! lol!
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty29/05/09, 10:29 pm

hihi....lau wa moi zo cm...tui ban wa..bai vo nhiu wa...thi lien mien...ba chon ngay nao hop mat di cag sum cag tot cheers
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty11/06/09, 12:57 pm

cũng muốn tổ chức họp mặt mọi người lắm nhưng mà thấy nản lắm nha. vì mấy lận rủ rê mà hok ai hưởng ứng, buồn và chán lắm đó Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty13/06/09, 05:34 pm

ba kiu thang thanh hoan thanh nghia vu mod tiec tung cua no di.no ma lam la dc ah.dung co lo di choi rieng ah
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty02/07/09, 06:14 pm

hehehe. dạo nì bận quá àh. mà níu ai có nhu cầu mún đi thì pm đi, là " tui rất mún đi" , đơn cử mới có mình pà khủng ah!^^ Very Happy . để bữa nào lên kế hoạch rủ mọi người đi uống nước hen, chứ đi xa xa thấy hok ai hưởng ứng đâu hè! albino
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Bài gửiTiêu đề: minh ne!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty23/07/09, 10:58 pm

lau wa roi con ji`,khoang 1/2 nam rui con ji`....hnay cup hoc ttham dien dan ne`...hihihi
May ban muon di choi ah`....de tui suy nghi da
toi to chuc va ru moi nguoi thi ko thanh van de rui do...chuyen nho i ma
nhung......de coi lai da....dao nay ket nhiu thu wa ah`,nhat la tien do..tuid ang can tien du lam,nen ko the...sorry moi nguoi nha.khi nao tui save money enough afterthat i will call for everybody immediatlly...hi`hi` lol! lol! lol! afro geek

Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! 100_1115
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!   Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!! Empty

Bùn wé mèn đéc ơi!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang