Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ko thể yêu.......!

Go down 
khung long
At.Qhieu_hachoangtu
nhungnho
isky
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
isky
Mod
Mod
isky

Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty08/12/07, 03:11 pm

Ông này đúng là chậm tiêu.Tui nói là trong dd này,chứ cả thế giới thì đương nhiên nhiều rùi
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty08/12/07, 10:12 pm

Đúng rồi Mí Bà "Xâu sắc. . ." đó Very Happy lol! lol! Nghĩ cũng: "nghĩ 'Xâu sắc' " nữa he he
http://360.yahoo.com/matuanvifan
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty09/12/07, 12:26 pm

Ê,Nói đừng lôi kéo theo nhoa.Đấm chít àh monkey
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty09/12/07, 02:01 pm

đúng là bài này chỉ dành cho con gái và con trai đọc để tham khao ý kiên để còn wen bạn gái nhưng tui thì khác àh nha...đối với tui 2 từ wen bạn gái bây giờ "ko có trong từ điển của tui" cho nên tôi thấy bài này no vô nghĩa wa' đi,vay mà cũng post lên cho dc...đúng là đồ cái óc to mà đầu như trái nho....hahhahahhaa Wink tongue tongue tongue affraid tongue tongue tongue tongue
khà khà......
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty11/12/07, 09:58 pm

ông Dan Truong này có bị điên ko,đừng để tui chửi ông là "ng..." à.
Tui post bài lên là có ý share cho mọi người chứ có phải mình ông đâu mà ông nói ông ko thích đọc rùi nói vô nghĩa.
Ngay cả mục đích tui post bài lên mà ông còn ko hiểu (đâu phải chỉ là "bài này chỉ dành cho con gái và con trai đọc để tham khao ý kiên để còn wen bạn gái " như ông nói),thì đừng nói lung tung.Còn chuyện ông có hay ko có mún wen bạn gái gì đó là chuyện của ông,đừng tưởng mình wan trọng wá,đâu phải tui post bài là mún "bạn Dan Truong oi,bạn wen bạn gái đi" đâu.
Mà thật sự níu cả dd này thấy bài tui vô nghĩa,thì níu chỉ mình tui thấy có nghĩa là được rồi.Đừng nói cái giọng chỉ trích người khác như thế.
TB:Dạo này ông wá đáng lắm nha ông Dan Truong,tự mình lên coi rồi suy xét lại đi,chứ đừng lẩn tránh như thế(tui thấy rõ ràng nick ông hiện lên rồi im re lặn mất là sao?)
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty12/12/07, 12:11 pm

Chà "Cô ISKY" nỗi trận tam bành rồi nè ^_^ ! Bà Con Cẩn Thận "đừng post lung tung" nhé ^_^ Kha Kha Kha bounce
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty16/12/07, 12:02 pm

hix...tui chi noi jon thoi,vi nhu the dd nay moi vui...ko ngo nhung suy nghi nhu the cua tui lai lam cho nguoi kahc bun va jan tui...tui ko muon tao hiem khich the dau...bo wa cho tui nha.....tui bit rui`,tu gay sap toi tui se la tui,ko jon wa đà nữa đâu...công nhận tui jon wa đà thiệt...is-ky bo wa va thong cam cho tui nha...tui cung muon noi 1 loi xin loi voi bà lam,nhung tui ko the noi dc....nếu làm duoc nhung jì tôi có thể de cho tr het bun thi toi se lam het nhung ji kha nang toi co the.....day la loi noi that long cua tui do'.......
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty16/12/07, 10:19 pm

Uh,biết lỗi thế là tốt rùi.Tui tha cho ông đó,lần sau đừng tái phạm nhé Cool
Nói chung tui ko có giận gì hết,chỉ là hơi bực bội tí xíu về cách nói của ông thui,nhưng sao khi reply lại cho ông thì tui xả hết stress rùi Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy .
TB:Ông làm như tui "thù dzai" lắm vậy à.Tui là người rất ư là rộng lượng đó mừ What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Bài gửiTiêu đề: to :is-ky   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty17/12/07, 09:36 pm

uh cam on is-ky nhìu....is-ky tinh tinh ngay thang lam đó,cứ thế nha,đừng đánh mất mình nha...còn tui,tui sẽ nhìn lại chính tui như is-ky đã từng nói....thanks again!
nhungnho
Nội Vụ Sứ
Nội Vụ Sứ
nhungnho

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty18/12/07, 11:33 am

chậc..chậc lâu wà tui mới ghé thăm lại chốn nì mà sao lắm chiện thế hok bít. ông DT ông thì vô tình wá pát ngôn làm đụng chạm đến ngừi khác, ông q.h thì châm xăngA92 dô lửa ko hà làm cho pà isky nổi giận (đại khái là thế đi) Sad . nhưng mà isky nè mí ổng cũng đã hối hận lém ùi, đừng giận nữa hen. cười lên đi nào Smile Smile Smile
to DT: tui đã nói nói júp ông dới pà isky òi ông pải dẫn tui đi ăn phở đó nha. và nhớ đừng lặp lại lỗi sai nữa nhé cheers
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty18/12/07, 08:10 pm

Mèn ơi,tui đâu có "thù dzai nhách" dzậy đâu nè.Ko thể yêu.......! - Page 2 Emo20613Chỉ hơi bực mình xíu thui,chứ đâu có giận gì đâu.Đúng như pà nhungnho nói,chỉ tại ông Qhieu "châm dầu dzào lửa" thui!!!!!!!Ko thể yêu.......! - Page 2 Emo20316
TB:Dzù sao cũng cám ơn pà nhungnho đã an ủi nhen Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy .Ko thể yêu.......! - Page 2 Emo20513
Ông Dan Truong nhớ dắt pà nhungnho đi ăn phở nhéKo thể yêu.......! - Page 2 Emo20515
khung long
Mod
Mod
khung long

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty18/12/07, 11:15 pm

hahahahaê chụt lúc trc mày làm chưa đủ ngán hả sao mà h còn thèm phở nữa Razz
nhungnho
Nội Vụ Sứ
Nội Vụ Sứ
nhungnho

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty22/12/07, 01:46 pm

isky ơi chừng nào post tiếp phần 2 vậy? chờ lâu wá àh, nhanh lên nào, tui đang đọc cái j mà bỏ lửng là bực pội lém... Mad
Dan Truong
Mod
Mod
Dan Truong

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty24/12/07, 11:38 am

ai muon nhung noi dum vay?tui dau co muon...tu nhien noi tot cho nguoi ta rui bat tui dan di an pho...ko co chuyen do dau ah'... affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty24/12/07, 05:35 pm

Sao lúc nào tui cũng bị kêu "châm dầu" dzậy te . Thế đấy nhờ có nguồn nhiên liệu tự nhiên, phong phú và nhất là miễn phí như tui thì mới có thể thắp sáng được mọi người !
Tay Ba Lo
Trung Tướng
Trung Tướng
Tay Ba Lo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty25/12/07, 05:28 pm

Tam trạng khóc thế này chỉ có con gái mới vậy , còn tụi tui , cứ bùn là đi nhậu , xong rồi thì thôi kakakakka Twisted Evil
Nói vậy thôi , chứ không phải vậy đâu , con trai cũng khóc , nhưng nước mắt không chảy bên ngoài ,mà chảy vào trong tim , khóc như thế mới la đau phải không .....................
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty13/04/08, 04:23 pm

Dạo này ko thấy pác "Lô Hội" Post bài nữa he . . . bác Tây Ba Lô đâu rồi ra biểu coai !!!
Tay Ba Lo
Trung Tướng
Trung Tướng
Tay Ba Lo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty13/11/08, 11:49 pm

hhic ! đúng là đọc bài này hao H2o thiệt , nhưng mà là do chữ nhỏ quá , đọc ko được phải nheo mắt hoài nên mỏi mắt mà ra H2O đấy .... hahhahahaha nói vui thôi , chứ đúng là con gái , cứ hở ra là khóc , như con trai tụi tôi , cứ bùn là đi nhậu , nhậu xong hết bùn thôi , đúng ko nè các pác ..... mà nói đi thì phải nói lại , cuộc đời mà thiếu những giọt H2O của chị em phụ nữ , là Đại Dương ko còn mặn như thế rồi . Bây giờ tôi đã hiểu tại sao nước biển lại mặn đấy !!!!!!!!!!!! afro afro afro afro
Thang_0-0
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty15/11/08, 02:56 pm

Bai nay hay thiet.Gia ma co nguoi nhu vay thiet ha,tui thay tiec cho anh chang trong chuyen wa.
neu la tui thi khi nhan duoc la thu nay thi khong the tu choi co gai duoc rui.Con co gai sao chang noi thang nhi, tiec that.Nhung nho vay moi co mot chuyen tinh dep.
" Tinh chi dep khi con giang do, .................." cau sao tu dien afro
Tay Ba Lo
Trung Tướng
Trung Tướng
Tay Ba Lo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty15/11/08, 03:43 pm

Tại sao cô ấy ko thể yêu nhỉ ! mình đọc hết bài này rồi , mà vẫn ko hiểu tại sao ko thể , cái này cần phải đọc thêm phần 2mới hiểu thôi , đề nghị bạn isky post lên tiếp nhanh nhanh nha ! .
P/S : Mấy anh con trai tụi mình nếu ko đọc kĩ mà vội viết trả lời bậy bạ là do làm biếng đọc chứ ko phải ko có cảm xúc đâu . nếu hiểu ra rồi thì tâm trạng con trai cũng lâm li lắm đấy , ko phải ai cũng như DT dâu nhé ( nói vui thôi DT đừng giận nha , mà có giận thì cũng kệ o chứ ! hahahaha ) .
Post tiếp đi nha Isky , đang chờ bài của T đấy !
Arrow
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty17/11/08, 12:58 pm

thông cảm nha, tui đã reply rùi, tui hok có post tiếp phần 2 đâu. Lý do cũng đã nêu ra rồi.
Với lại ko thể yêu và ko thể nói ra được, thật ra rất là khổ tâm, nhưng lý do tại sao thì chỉ cô gái đó bít mà thui. Tui cũng bít nhưng tui hem nói geek geek geek geek geek geek
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty17/11/08, 01:02 pm

lâu rùi mới thấy cái dd này xôm tụ lại, mừng we, và nhất là cái mục của tui.mấy tháng trời vắng tanh như chùa pà đanh><
Thang_0-0
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty17/11/08, 06:05 pm

Sao lai khong noi ra nhi.khong biet chung khi noi ra thi tinh cam co gai se duoc doi phuong chap nhan thi sao.
con neu khong thi moi chuyen cung duoc ro rang hon, khi gap mat nhau se de dang hon,khong con e ap nua.
Dung la that kho hieu con gai, tu dem lai dau kho cho chinh minh.Nhung theo tui thi tui lai thich nhung nguoi nhu vay !!!!!!!!!!!!!!
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty18/11/08, 02:58 pm

oh, ông Thắng nói dễ nghe nhở. cyclops
thật sự có những chuyện không nói sẽ tốt hơn. nhưng trong TH cô gái này nà. pirat
Tay Ba Lo
Trung Tướng
Trung Tướng
Tay Ba Lo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty18/11/08, 03:59 pm

hic , cái gì củng vậy , ko thử sao biết được hay ko ! , ông Thắng nói đúng đó , như tôi thấy củng cần phải nói ra , ko nói thì rơi vào tình huô`ng như " cô gái ở cửa hàng bán CD " trong bài viết của tôi đó . chỉ có con trai tụi mình là gan dạ thôi o T nhỉ ,hhahahha .... mà nhút nhát thế mới là con gai chứ , Sleep Sleep Sleep
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 2 Empty

Ko thể yêu.......!
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next