Diễn Đàn Lớp12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Lớp12A11

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ko thể yêu.......!

Go down 
khung long
At.Qhieu_hachoangtu
nhungnho
isky
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
Thang_0-0
Binh Nhì
Binh Nhì

Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty18/11/08, 06:28 pm

Dung la co nhung chuyen ko noi ra se tot hon.Nhung nhung chuyen do la nhung chuyen khi noi ra se lam cho ca doi ben kho su.Nhung tui thay chuyen nay se lam cho con nguoi ta gan nhau hon...... scratch scratch scratch scratch
Khong biet ba co dong y voi tui khong.Vi moi nguoi co 1 cai toi rieng
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty19/11/08, 06:19 pm

oh, giải thích hoài, mà mí ông cứ kết luận là do cô gái đó nhát thì tui cũng pó tay thui.
ông Thắng cũng nói là có những chuyện khi nói ra sẽ khiến 2 bên khó xử, thì cô gái này cũng trong TH như ông nói.
túm lại, ko thể là ko thể, sao phải làm cho nó co thể nhỉ afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty20/11/08, 02:42 pm

Oh! Sao cái mục này tiếp tục lại xôm tụ rồi hen - . . . dzui ghê ! Cũng nhờ hơi ấm của buổi họp mặt lây sang đây mà ^_^

HÌNH NHƯ BỮA HỔM TRANH CÃI TỚI ĐÂU RỒI TA !!! CHÀ LẬT LẠI XEM NÀO , 1 , . . .2 . . .,3 ,4. . . NÀY ! CHÀ NHIỀU QUÁ
http://360.yahoo.com/matuanvifan
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty05/12/08, 12:18 pm

Theo yêu cầu, rút cục cũng có thể post típ phần 2 nè.
Coi thì coi nhe, cấm phát ngôn tùm lum bừa bãi như ông Qhieu. Cool

Phần 2: Tuyệt vọng và hi vọng.

E luôn tự nói với lòng, nếu thật sự yêu 1 người, e sẽ nói thẳng với người ấy rằng "e yêu a" .Nhưng với a.....e lại ko thể. Chỉ vì ko đủ can đảm để nói với a, chỉ vì biết dù có nói cũng ko ý nghĩa, chỉ vì thật sự hiểu trái tim a ko thể dành chút tình cảm nào cho e, nên chỉ biết lựa chọn sự im lặng cho mình và mỉm cười để chúc cho a hạnh phúc. Lựa chọn sẽ làm e cảm thấy đau khổ, nhưng dù thế nào thì đó cũng là lựa chọn của bản thân e và e sẽ ko hối hận (hi vọng).
Có 1 người thích e và thật sự là 1 người con trai tốt. Vẫn là e, tự nói với lòng, nếu thật sự ko thích, e sẽ thẳng thắng mà nói với người con trai đó lời từ chối. Nhưng e đã ko làm thế, đã chấp nhận để quen với hi vọng có thể quên được a .E cảm thấy mình thật tệ.... !
Cứ nghĩ thời gian có thể làm e thay đổi , làm cho e có thể yêu 1 người con trai khác ngoài a, xóa đi mọi cảm xúc của e và tất cả tình yêu dành cho a , nhưng tất cả với e chỉ là lừa dối.
Có người từng nói : nếu ko yêu sẽ ko đau khổ, và e thật muốn mình như vậy, thật không muốn phải yêu a như thế này. Đã từng nghĩ sẽ không yêu a, e đã từng nghĩ như vậy, nhưng thật khó.....thật khó có thể điều khiển con tim của mình.
Tuyệt vọng, vì e đã thấy mình bước vào con đường ko lối thoát. Nhưng có lẽ e đã nhận ra điều ấy từ rất lâu, nhưng ko hiểu sao e đã ko lùi lại, để mình cảm thấy thanh thản nhẹ nhõm hơn, mà càng ngày càng dấn sâu vào thứ tình cảm ko 1 chút ánh sáng ấy và ko 1 chút hi vọng ấy. Chỉ do e đã lừa dối bản thân mình, lừa dối cảm giác của mình, lừa dối để thấy chút ánh sáng của hi vọng, rồi lại hi vọng và càng bước tới. Hi vọng chỉ càng làm e thất vọng và đau khổ, thật hão huyền !
Rồi chợt nhận ra, do chính e đã lựa chọn. Lựa chọn yêu a và bước tới, dù con đường e chọn tối tăm và là ngõ cụt. Lựa chọn để đau khổ và ngu ngốc........ !
Buồn cười thật, e chỉ muốn hành hạ con tim mình, chỉ muốn cho nó phải nhớ, phải yêu, phải buồn và phải khóc khi đau đớn. Thật sự e ko muốn để quên ,dù quên đi có thể làm nó nhẹ nhõm, nhưng yêu a, đó ko chỉ toàn đau khổ, dù nhỏ nhoi nhưng vẫn tràn đầy ngọt ngào và hạnh phúc.
Một góc lớn trong tim e hiện tại, đó là tình yêu dành cho a. Biết tình yêu này sẽ ko đi đến đâu, nhưng e thật sự hạnh phúc vì có nó.
Tình yêu của e dẫu chỉ là đơn phương, nhưng 1 tình yêu đơn phương cũng có thể mang lại hạnh phúc cho 1 ai đó ko như e. Chỉ với e, yêu a, ko thể là 1 tình yêu mỹ mãn.
Hiện tại, e đã thay đổi, đã không còn đau khổ, đã ko còn khóc mỗi khi nhớ đến a, nhưng chỉ 1 điều e biết là tình yêu với a cũng vẫn ko thay đổi.
Khoá chặt tim mình và chờ đợi.........
Thang_0-0
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty05/12/08, 04:26 pm

Boc tem phan 2
Ket thuc hoi kho hieu.Da khong dam noi ma van cho doi.Cho kieu do thi co xong lo nam thi nguoi kia cung khong biet minh muon gi.It nhat khong the noi ......... Thi cung co the moi nguoi do di uong nuoc va goi chut gi do dung khong.Vi co ai thay den do ma van chay dau, it nhat cung phai bat den xanh chu. Cung nhu luc dau thang noi, Neu that su khong dam noi thi khong can phai co phan 2 . ket thuc o phan 1 thay OK hon.Nhung khong sao, Day van la mot bai viet hay. Thank you
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty03/02/09, 05:48 pm

Tui nghi lắm . . . . !!! lol! lol! lol!
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty23/02/09, 11:54 am

nghi gì vậy bạn Q.hieu Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
ngay trong bài viết của tui, cấm phát ngôn tùm lum và ko có căn cứ nhe. Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty18/03/09, 10:27 am

Tui nghi dzậy đó !
Truyện này pà Trà sáng tác hử !!! lol! lol! lol!
Mau thành văn sĩ nhé sunny
isky
Mod
Mod
isky

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty31/03/09, 01:59 am

thía bạn Q.hieu nghĩ mình viết bài nì í àh? What a Face . cũng hãnh diện ghê đó nhoa, mà tiếc rằng hok phải.
nhưng mà túm lại, phần 2 là mình có tự í thêm thắt chút đỉnh đó mà.
ehehehehe lol! lol! lol!
nghe bạn Q.hieu nói làm mình cũng mún thử sáng tác 1 bài để trên dd chơi cho vui. hehe albino albino albino
At.Qhieu_hachoangtu
Khai Quốc Công Thấn
Khai Quốc Công Thấn
At.Qhieu_hachoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty18/04/09, 12:31 pm

Tui đoán gần đúng y sì ! Phần II này pà này "đạo văn" người khác . . . Ka, Ka.
lol! Văn sĩ ra tác phẩm đầu tay nhớ để tui phê bút cho nhe - BẢO ĐẢM ĐẮT NHƯ TÔM TƯƠI ! lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko thể yêu.......!   Ko thể yêu.......! - Page 3 Empty

Ko thể yêu.......!
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3